masana'antar bawul ɗin masana'antu

Kayayyaki

Bonne mai ƙulli na API 600

Takaitaccen Bayani:

China, API 600, Bawul ɗin Ƙofa, Bawul ɗin Ƙofa, Kera, Masana'anta, Farashi, Mai Sauƙi, Wedge Mai ƙarfi, Bawul ɗin Ƙofa, Bawul ɗin Ƙofa, Flanged, RF, RTJ, trim 1, trim 8, trim 5, Karfe, kujera, cikakken rami, Bawul ɗin Rising, Bawul ɗin da ba ya tashi, OS&Y, kayan bawul suna da ƙarfen carbon, bakin ƙarfe, A216 WCB, A351 CF3, CF8, CF3M, CF8M, A352 LCB, LCC, LC2, A995 4A. 5A, A105(N), F304(L), F316(L), F11, F22, F51, F347, F321, F51, Alloy 20, Monel, Inconel, Hastelloy, Tagulla na Aluminum da sauran ƙarfe na musamman. Matsi daga Aji 150LB, 300LB, 600LB, 900LB, 1500LB, 2500LB


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

✧ Bayani

Sashen buɗewa da rufewa na bawul ɗin ƙofar ƙarfe da aka yi da simintin ƙarfe shine farantin ƙofar, alkiblar motsi na farantin ƙofar yana daidai da alkiblar ruwan, bawul ɗin ƙofar za a iya buɗe shi gaba ɗaya kuma a rufe shi gaba ɗaya, kuma ba za a iya daidaita shi da matse shi ba. Fuskokin rufewa guda biyu na bawul ɗin ƙofar da aka fi amfani da su suna samar da wedges, kuma kusurwar wedge ta bambanta da sigogin bawul, yawanci 50, da 2°52' lokacin da matsakaicin zafin jiki bai yi yawa ba. Ana iya yin farantin ƙofar bawul ɗin wedge zuwa jiki gaba ɗaya, wanda ake kira farantin ƙofar mai tauri; Hakanan ana iya yin shi don samar da ƙaramin nakasa na ragon, don inganta iya sarrafa shi, don daidaita saman rufewa Kusurwar yayin sarrafa karkacewar, ana kiran wannan ragon ram mai roba.

✧ Mai samar da babban mai amfani da bawul ɗin ƙofar API 600 Wedge

NSW kamfani ne mai ƙera bawuloli na ƙwallon masana'antu wanda aka tabbatar da ingancin ISO9001. Bawuloli na ƙwallo na API 600 Wedge Gate wanda kamfaninmu ya ƙera suna da cikakken rufewa mai ƙarfi da ƙarfin juyi mai sauƙi. Masana'antarmu tana da layukan samarwa da yawa, tare da ƙwararrun ma'aikata na kayan aiki, an tsara bawuloli a hankali, daidai da ƙa'idodin API 600. Bawuloli suna da tsarin rufewa mai hana fashewa, hana tsayawa da kuma hana wuta don hana haɗurra da tsawaita tsawon rai.

Mai ƙera bawul ɗin ƙofar API 600 1

✧ Sigogi na Bututun Ƙofar Gate na API 600 Wedge

Samfuri Bonne mai ƙulli na API 600
Diamita mara iyaka NPS 2”, 3”, 4”, 6”, 8”, 10”, 12”, 14”, 16”, 18”, 20” 24”, 28”, 32”, 36”, 40”, 48”
Diamita mara iyaka Aji na 150, 300, 600, 900, 1500, 2500.
Haɗin Ƙarshe An yi wa lanƙwasa (RF, RTJ, FF), an yi wa walda.
Aiki Tayar hannu, Mai kunna iska, Mai kunna wutar lantarki, Tushen da ba a iya jurewa ba
Kayan Aiki A216 WCB, WC6, WC9, A352 LCB, A351 CF8, CF8M, CF3, CF3M, A995 4A, A995 5A, A995 6A, Alloy 20, Monel, Inconel, Hastelloy, Tagulla na Aluminum da sauran ƙarfe na musamman.
Tsarin gini Sukurori na Waje & Yoke (OS&Y), Bonnet ɗin da aka ɗaure, Welded Bonnet ko Matsi Hatimin Hatimi
Zane da Mai Ƙirƙira API 600, API 603, ASME B16.34
Fuska da Fuska ASME B16.10
Haɗin Ƙarshe ASME B16.5 (RF & RTJ)
ASME B16.25 (BW)
Gwaji da Dubawa API 598
Wani NACE MR-0175, NACE MR-0103, ISO 15848, API624
Haka kuma akwai ga kowane PT, UT, RT, MT.

✧ Bawul ɗin Ƙofar Wedge API 600

-Cikakke ko Rage Hazo
-RF, RTJ, ko BW
- Sukurori da Yoke na Waje (OS&Y), tushe mai tasowa
-Bonnet mai ƙulli ko kuma hatimin matsi
- Madauri mai sassauƙa ko kuma mai ƙarfi
-Zoben kujeru masu sabuntawa

✧ Siffofin API 600 Wedge Gate Valve Bolnet

- Tsarin mai sauƙi: Tsarin bawul ɗin ƙofar yana da sauƙi, galibi ya ƙunshi jikin bawul, farantin ƙofar, hatimi da tsarin aiki, mai sauƙin ƙerawa da kulawa, mai sauƙin amfani.
-Kyakkyawan yankewa: an tsara bawul ɗin ƙofar a matsayin murabba'i mai kusurwa huɗu ko kuma yanki, wanda zai iya buɗewa ko rufe tashar ruwa gaba ɗaya, tare da kyakkyawan aikin yankewa, kuma zai iya cimma babban tasirin rufewa.
-Ƙarancin juriyar ruwa: Idan aka buɗe ragon gaba ɗaya, yana da kauri sosai a bangon ciki na hanyar ruwa, don haka juriyar ruwan ƙarami ne, wanda zai iya tabbatar da sauƙin kwararar ruwan.
- Kyakkyawan rufewa: Ana rufe bawul ɗin ƙofar ta hanyar hatimin hulɗa tsakanin ƙarfe da ƙarfe ko hatimin gasket, wanda zai iya samun kyakkyawan tasirin rufewa, kuma za a iya hana zubar da madannin yadda ya kamata bayan an rufe bawul ɗin.
-Masu jure lalacewa da kuma jure tsatsa: faifan bawul ɗin ƙofar da wurin zama galibi ana yin su ne da kayan da ke jure lalacewa da kuma waɗanda ke jure tsatsa, waɗanda za su iya biyan buƙatun yanayi daban-daban na aiki.
-Yawancin amfani: bawul ɗin ƙofa ya dace da nau'ikan kafofin watsa labarai iri-iri, gami da ruwa, iskar gas da foda, da sauransu, waɗanda ake amfani da su sosai a fannin man fetur, sinadarai, wutar lantarki, ƙarfe, gini da sauran masana'antu.
- Ƙarfin matsi mai yawa: bawul ɗin ƙofar yana ɗaukar farantin ƙofar da aka gyara, kuma jikin bawul ɗinsa na iya jure matsin lamba mai yawa lokacin da ƙofar ta rufe, kuma yana da ƙarfin matsi mai kyau.
Ya kamata a lura cewa bawul ɗin ƙofar saboda babban gogayya tsakanin madaurin bawul da saman rufewa yayin aiwatar da sauyawa, don haka ƙarfin juyawa yana da girma, kuma gabaɗaya ana sarrafa shi da hannu ko ta hanyar lantarki. Don buƙatar sauyawa akai-akai da buƙatun lokacin sauyawa mai yawa, ana ba da shawarar amfani da wasu nau'ikan bawul, kamar malam buɗe ido ko bawul ɗin ƙwallo.

✧ Me yasa muke zaɓar kamfanin NSW Valve API 6D Trunnion Ball Valve

-Tabbatar da inganci: NSW ita ce ISO9001 wacce aka tantance ta ƙwararrun API 600 Wedge Gate Valve Bolted Bonnet, kuma tana da takaddun shaida na CE, API 607, API 6D
-Ikon samarwa: Akwai layukan samarwa guda 5, kayan aikin sarrafawa na zamani, ƙwararrun masu ƙira, ƙwararrun masu aiki, cikakken tsarin samarwa.
-Sarrafa Inganci: A bisa tsarin ISO9001, an kafa tsarin kula da inganci mai kyau. Ƙungiyar dubawa ta ƙwararru da kayan aikin duba inganci na zamani.
- Isarwa akan lokaci: Masana'antar simintin kanta, babban kaya, layukan samarwa da yawa
- Sabis bayan tallace-tallace: Shirya ma'aikatan fasaha a wurin, tallafin fasaha, da kuma maye gurbin kyauta
- Samfurin kyauta, kwanaki 7 da sabis na awanni 24

Bakin Karfe Ball Bawul Mai ƙera Aji 150

  • Na baya:
  • Na gaba: