masana'anta bawul manufacturer

Labarai

  • Kwatanta Valves masu jurewa da sawa da na yau da kullun

    Kwatanta Valves masu jurewa da sawa da na yau da kullun

    Akwai matsaloli da yawa da aka saba da su tare da bawul, musamman na gama gari suna gudu, gudu, da zubewa, waɗanda galibi ana gani a masana'antu. Hannun bawul na bawul ɗin gabaɗaya galibi ana yin su ne da robar roba, wanda ba shi da cikakkiyar fa'ida, wanda ya haifar da tsohon ...
    Kara karantawa
  • Ƙa'ida da Fassara Nazari na Dbb Plug Valve

    Ƙa'ida da Fassara Nazari na Dbb Plug Valve

    1. Ka'idar aiki na DBB toshe bawul DBB toshe bawul shine toshe biyu da bawul ɗin jini: bawul guda ɗaya tare da wuraren rufe wurin zama guda biyu, lokacin da yake cikin rufaffiyar matsayi, zai iya toshe matsakaicin matsa lamba daga sama da ƙasa ...
    Kara karantawa
  • Ƙa'ida da Babban Rabewa na Plug Valve

    Ƙa'ida da Babban Rabewa na Plug Valve

    Bawul ɗin bawul ɗin bawul ɗin rotary ne a cikin sifar memba na rufewa ko mai buguwa. Ta hanyar jujjuya digiri na 90, tashar tashar tashar tashar tashar jiragen ruwa a kan filogin bawul daidai yake da ko rabu da tashar tashar tashar a jikin bawul, don gane budewa ko rufewa na bawul. Siffar o...
    Kara karantawa
  • Yadda za a Tabbatar da Ayyukan Ƙofar Wuka ta Valve?

    Yadda za a Tabbatar da Ayyukan Ƙofar Wuka ta Valve?

    Ana amfani da bawul ɗin ƙofar wuƙa da yawa kuma ana iya amfani da su a cikin masana'antar takarda, tsire-tsire na najasa, masana'antar sarrafa tailgate, da sauransu.
    Kara karantawa
  • Lokacin Share All-welded Ball Valves, Yi Wadannan Abubuwan Da kyau

    Lokacin Share All-welded Ball Valves, Yi Wadannan Abubuwan Da kyau

    Shigar da cikakken welded ball bawul (1) Hoisting. Ya kamata a ɗaga bawul ɗin ta hanyar da ta dace. Don kare tushen bawul, kar a ɗaure sarkar ɗagawa zuwa ƙafar hannu, akwatin gear ko mai kunnawa. Kar a cire iyakoki na kariya a ƙarshen biyu o...
    Kara karantawa
  • Bambancin Tsakanin Filogi Valve da Ƙwallon Ƙwallon

    Bambancin Tsakanin Filogi Valve da Ƙwallon Ƙwallon

    Plug Valve vs Ball Valve: Aikace-aikace & Amfani da Cases Saboda sauƙinsu da dorewar dangi, bawul ɗin ball da bawul ɗin filogi ana amfani da su sosai a cikin kewayon tsarin bututu. Tare da cikakken ƙirar tashar jiragen ruwa wanda ke ba da damar kwararar kafofin watsa labarai mara iyaka, toshe bawul suna ...
    Kara karantawa