
Bawul ɗin ƙwallon bakin ƙarfe yana nufin bawul ɗin ƙwallon da sassan bawul ɗin duk an yi su ne da bakin ƙarfe. Jikin bawul ɗin, ƙwallon da kuma tushen bawul ɗin ƙwallon duk an yi su ne da bakin ƙarfe 304 ko bakin ƙarfe 316, kuma zoben rufe bawul ɗin an yi shi ne da bakin ƙarfe ko PTFE/RPTFE. Bawul ɗin ƙwallon bakin ƙarfe yana da ayyukan juriyar tsatsa da juriyar zafi, kuma shine bawul ɗin sinadarai da aka fi amfani da shi.
Bakin Karfe Ball bawulbawul ne na ƙwallon da aka yi da kayan ƙarfe na bakin ƙarfe, wanda ake amfani da shi a fannin man fetur, sinadarai, abinci, iskar gas da sauran masana'antu. Ana iya amfani da bawul ɗin ƙwallon bakin ƙarfe don sarrafa kwararar nau'ikan ruwa daban-daban kamar iska, ruwa, tururi, kafofin watsa labarai na lalata, laka, mai, ƙarfe mai ruwa da kafofin watsa labarai na rediyoaktif.
1. Cikakke ko Rage Hakora
2. RF, RTJ, BW ko PE
3. Shigar gefe, shigarwar sama, ko ƙirar jikin da aka haɗa
4. Double Block & Bleed (DBB), Double Warewa & Bleed (DIB)
5. Kujera ta gaggawa da allurar tushe
6. Na'urar da ke hana tsayuwa
7. Maganin hana busawa
8. Tushen da ke da zafi ko kuma mai yawan zafin jiki
Girman: NPS 2 zuwa NPS 60
Nisan Matsi: Aji 150 zuwa Aji 2500
Haɗin Flange: RF, FF, RTJ
Yin gyare-gyare: A351 CF3, CF8, CF3M, CF8M, A995 4A, 5A, da dai sauransu.
An ƙera: A182 F304, F304L, F316, F316L, F51, F53, da sauransu.
| Zane & ƙera | API 6D, ASME B16.34 |
| Fuska da fuska | ASME B16.10,EN 558-1 |
| Haɗin Ƙarshe | ASME B16.5, ASME B16.47, MSS SP-44 (NPS 22 kawai) |
| - Ƙarfin walda na soket zuwa ASME B16.11 | |
| - Butt Weld ya ƙare zuwa ASME B16.25 | |
| - Ƙarfin da aka ƙera ya kai ANSI/ASME B1.20.1 | |
| Gwaji & dubawa | API 598, API 6D, DIN3230 |
| Tsarin kariya daga wuta | API 6FA, API 607 |
| Haka kuma akwai ga kowane | NACE MR-0175, NACE MR-0103, ISO 15848 |
| Wani | PMI, UT, RT, PT, MT |
An tsara bawul ɗin ƙwallon bakin ƙarfe bisa ga ma'aunin API 6D tare da fa'idodi iri-iri, gami da aminci, dorewa, da inganci. An tsara bawul ɗinmu tare da tsarin rufewa mai ci gaba don rage damar zubewa da kuma tabbatar da tsawon rai na sabis. Tsarin tushe da faifan yana tabbatar da aiki mai santsi, wanda ke sauƙaƙa aiki. An kuma tsara bawul ɗinmu tare da wurin zama na baya mai haɗawa, wanda ke tabbatar da hatimi mai aminci kuma yana hana duk wani zubewa da ka iya faruwa.