masana'antar bawul ɗin masana'antu

Kayayyaki

Bawul ɗin ƙwallon Bakin Karfe Class 150 a cikin CF8/CF8M

Takaitaccen Bayani:

Nemo cikakkiyar Bawul ɗin Ball ɗin Bakin Karfe Class 150 a cikin CF8 da CF8M don aikinku, tabbatar da babban aiki da aminci a cikin sarrafa ruwa.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

✧ Mai Kaya Mai Inganci Mai Bakin Karfe Mai Bakin Karfe Mai Kaya 150

NSW masana'anta ce da aka amince da ita ta ISO9001mai ure naBawul ɗin ƙwallon Bakin Karfe Class 150 a cikin CF8 da CF8MBawul ɗin ƙwallon da kamfaninmu ya ƙera suna da cikakken rufewa mai ƙarfi da kuma ƙarfin juyi mai sauƙi. Masana'antarmu tana da layukan samarwa da yawa, tare da ƙwararrun ma'aikata na kayan aiki, an tsara bawul ɗinmu da kyau, bisa ga ƙa'idodin API 6D. Bawul ɗin yana da tsarin rufewa mai hana fashewa, hana tsayawa da kuma hana wuta don hana haɗurra da tsawaita tsawon rai.

Bakin Karfe Ball Bawul Class 150

✧ Sigogi na Bakin Karfe Ball Valve Class 150

Samfuri

Bakin Karfe Ball bawul

Diamita mara iyaka NPS 2”, 3”, 4”, 6”, 8”, 10”, 12”, 14”, 16”, 20”, 24”, 28”, 32”, 36”, 40”, 48
Diamita mara iyaka Aji na 150, 300, 600, 900, 1500, 2500.
Haɗin Ƙarshe Flanged (RF, RTJ), BW, PE
Aiki Lever, Tsutsa Gear, Bare Stem, Pneumatic Actuator, Electric Actuator
Kayan Aiki An ƙera: A182 F304, F3304L, F316, F316L, A182 F51, F53, A350 LF2, LF3, LF5

Yin gyare-gyare: A351 CF3, CF8, CF3M, CF8M, A352 LCB, LCC, LC2, A995 4A. 5A, Inconel, Hastelloy, Monel

Tsarin gini Cikakke ko Rage Hazo,
RF, RTJ, BW ko PE,
Shigar gefe, shigarwar sama, ko ƙirar jikin da aka haɗa
Double Block & Bleed (DBB), Biyu Warewa & Zubar da Jini (DIB)
Kujerar gaggawa da allurar tushe
Na'urar Anti-Tsayawa
Zane da Mai Ƙirƙira API 6D, API 608, ISO 17292
Fuska da Fuska API 6D, ASME B16.10
Haɗin Ƙarshe BW (ASME B16.25)
  MSS SP-44
  RF, RTJ (ASME B16.5, ASME B16.47)
Gwaji da Dubawa API 6D, API 598
Wani NACE MR-0175, NACE MR-0103, ISO 15848
Haka kuma akwai ga kowane PT, UT, RT, MT.
Tsarin kariya daga wuta API 6FA, API 607

✧ Tsarin Trunnion Bakin Karfe Ball Valve Class 150

-Cikakke ko Rage Hazo
-RF, RTJ, BW ko PE
- Shigar gefe, shigarwar sama, ko ƙirar jikin da aka haɗa
- Toshe Biyu & Zubar da Jini (DBB), Warewa Biyu & Zubar da Jini (DIB)
-Kujerar gaggawa da allurar tushe
-Na'urar da ke hana tsayawa tsayin daka
- Mai kunnawa: Lever, Akwatin Gear, Bare Stem, Mai kunna iska, Mai kunna wutar lantarki
-Tsaron Wuta
- Tushen hana busawa

Bawul ɗin ƙwallon bakin ƙarfe mai aji 600LB a cikin Trunnion da aka saka da kuma cikakken tashar jiragen ruwa

✧ Siffofin Bakin Karfe Ball Valve Class 150

1. Bakin Karfe Ball bawul, jikin bawul ɗin ana samar da shi ne da kayan ƙarfe (CF8, CF8M, CF3, CF3M), za a sami juriya mai kyau ga tsatsa.
2. Sarrafa ƙwallon yana da na'urar gano na'urar gano kwamfuta mai zurfi, don haka daidaiton sarrafa ƙwallon yana da girma.
3. Saboda kayan jikin bawul ɗin iri ɗaya ne da kayan bututun, ba za a sami damuwa mara daidaituwa ba, kuma ba za a sami nakasa ba saboda girgizar ƙasa da abin hawa da ke ratsa ƙasa, kuma bututun yana da juriya ga tsufa.
4. An yi jikin zoben rufewa da kayan RPTFE tare da 25% Carbon (carbon) don tabbatar da cewa babu ɓuɓɓuga gaba ɗaya (0%).
5. Ana iya binne bawul ɗin ƙwallon da aka binne kai tsaye a ƙasa kai tsaye, babu buƙatar gina babban rijiyar bawul, kawai sanya ƙaramin rijiya mara zurfi a ƙasa, wanda ke adana kuɗin gini da lokacin injiniya sosai.
6. Ana iya daidaita tsawon jikin bawul da tsayin tushe bisa ga buƙatun gini da ƙira na bututun.
7. Daidaiton sarrafa ƙwallon daidai yake, aikin yana da sauƙi, kuma babu wani mummunan tsangwama.

✧ Me yasa muke zaɓar kamfanin NSW Valve Bakin Karfe Ball Valve Class 150

-Tabbacin Inganci: NSW samfuran samar da bawul ɗin ƙwallon iyo na ISO9001 ne na ƙwararru, kuma suna da takaddun shaida na CE, API 607, da API 6D
-Ikon samarwa: Akwai layukan samarwa guda 5, kayan aikin sarrafawa na zamani, ƙwararrun masu ƙira, ƙwararrun masu aiki, cikakken tsarin samarwa.
-Sarrafa Inganci: A bisa tsarin ISO9001, an kafa tsarin kula da inganci mai kyau. Ƙungiyar dubawa ta ƙwararru da kayan aikin duba inganci na zamani.
- Isarwa akan lokaci: Masana'antar simintin kanta, babban kaya, layukan samarwa da yawa
- Sabis bayan tallace-tallace: Shirya ma'aikatan fasaha a wurin, tallafin fasaha, da kuma maye gurbin kyauta
- Samfurin kyauta, kwanaki 7 da sabis na awanni 24

Bakin Karfe Ball Bawul Mai ƙera Aji 150

  • Na baya:
  • Na gaba: