masana'antar bawul ɗin masana'antu

Masana'antar bawuloli na China

Mai ƙera da zaɓi mai ba da shawara kan bawuloli na bututun mai a fannin sarrafa ruwa na masana'antu

Mu ƙwararriyar masana'antar bawul ce mai shekaru da yawa na samarwa da kuma fitar da kayayyaki. Mun san tsarin da ƙa'idodin bawuloli daban-daban kuma za mu iya taimaka muku zaɓar nau'in bawuloli mafi dacewa bisa ga hanyoyin sadarwa da muhalli daban-daban na bututun mai. Za mu taimaka muku kashe mafi ƙarancin kuɗi yayin da kuke cika sharuɗɗan amfani da kuma tabbatar da tsawon lokacin sabis ɗin.

Fasallolin Samfura

Tsarin kwararar kafofin watsa labarai guda ɗaya mai ƙarfi yana kawar da yuwuwar komawa baya ko gurɓatawa.
Faɗin bawuloli masu yawa don aikace-aikace daban-daban.
Tsarin gini da aka amince da shi da inganci yana tabbatar da ingantaccen aiki.
An yi shi da kayan aiki masu inganci waɗanda ke tsayayya da tsatsa, tsatsa, da kuma tarin matsi.
Tsarin kullewa mai tsauri yana tabbatar da cewa babu ɓuɓɓuga, guduma ruwa, da asarar matsi.

Takardar shaida

API 6D
CE
EAC
SIL3
API 6FA
ISO 19001
API 607

Yanayin aiki mai dacewa na bawul ɗin

Ana amfani da bawuloli namu sosai a fannin man fetur, masana'antar sinadarai, iskar gas, yin takarda, maganin najasa, makamashin nukiliya, da sauransu. Ana yin su ne a yanayi daban-daban na aiki mai tsauri, kamar zafin jiki mai yawa, matsin lamba mai yawa, acid mai ƙarfi, alkalinity mai ƙarfi, gogayya mai yawa, da sauransu. Bawuloli namu suna da matuƙar amfani. Idan kuna buƙatar sarrafa kwarara, sarrafa zafin jiki, sarrafa pH, da sauransu na hanyoyin watsa bututun, injiniyoyinmu za su kuma ba ku shawarwari na ƙwararru da zaɓi.

Bawuloli na NSW

NSW ta bi tsarin kula da inganci na ISO9001 sosai. Muna farawa daga farkon wuraren jikin bawul, murfin bawul, sassan ciki da mannewa, sannan mu sarrafa, mu haɗa, mu gwada, mu fenti, sannan a ƙarshe mu haɗa da jigilar kaya. Muna gwada kowace bawul a hankali don tabbatar da cewa bawul ɗin yana da sifili kuma yana da aminci don amfani, inganci mai kyau, inganci mai kyau da tsawon rai.

Kayayyakin bawul da aka saba amfani da su a bututun masana'antu

Bawuloli a cikin bututun masana'antu kayan haɗin bututun ne da ake amfani da su don buɗewa da rufe bututun, sarrafa alkiblar kwarara, daidaitawa da sarrafa sigogi (zafin jiki, matsin lamba da kwarara) na matsakaicin da aka isar. Bawuloli wani ɓangare ne na sarrafawa a cikin tsarin jigilar ruwa a cikin bututun masana'antu. Yana da ayyukan yankewa, yanke gaggawa, toshewa, daidaitawa, karkatarwa, hana kwararar baya, daidaita matsin lamba, karkatarwa ko rage matsin lamba da sauran ayyukan sarrafa ruwa. Ana iya amfani da shi don sarrafa kwararar nau'ikan ruwa daban-daban kamar iska, ruwa, tururi, kafofin watsa labarai daban-daban na lalata, laka, mai, ƙarfe mai ruwa da kafofin watsa labarai na rediyoaktif.

Nau'ikan bawuloli na bututun masana'antu na NSW

Yanayin aiki a bututun masana'antu yana da rikitarwa, don haka NSW tana tsarawa, haɓakawa, da kuma samar da nau'ikan bawuloli daban-daban don yanayin amfani daban-daban don biyan ayyuka da buƙatun da masu amfani ke buƙata yayin amfani.

Bawul ɗin Kashe Gaggawa wani bawul ne da aka ƙera musamman, wanda galibi ake amfani da shi a bututun iskar gas ko ruwa, wanda zai iya yanke ruwan da ke cikin bututun cikin gaggawa a lokacin gaggawa don tabbatar da lafiyar ma'aikata da kayan aiki. ‌ Wannan bawul yawanci ana sanya shi a kan kayan aikin iskar gas mai ruwa, kwantena na tanki, tankunan ajiya ko bututun mai, kuma ana iya rufe shi da sauri da hannu ko ta atomatik a lokacin gaggawa. ‌ Babban aikin Bawul ɗin Kashe Gaggawa shine rufewa ko buɗewa cikin sauri a lokacin gaggawa don hana haɗurra ko iyakance iyakokin haɗurra.

Bakin bawul ɗin ƙwallon zagaye ne mai rami. Farantin yana motsa sandar bawul ɗin ta yadda buɗewar ƙwallon za ta buɗe gaba ɗaya lokacin da take fuskantar axis na bututun, kuma yana rufe gaba ɗaya lokacin da aka juya shi 90°. Bawul ɗin ƙwallon yana da wasu gyare-gyare kuma yana iya rufewa sosai.

Tushen bawul ɗin farantin bawul ne mai zagaye wanda zai iya juyawa tare da axis a tsaye zuwa ga axis na bututun. Idan saman farantin bawul ɗin ya yi daidai da axis na bututun, yana buɗe gaba ɗaya; idan saman farantin bawul ɗin malam buɗe ido ya yi daidai da axis na bututun, yana rufe gaba ɗaya. Tsawon jikin bawul ɗin malam buɗe ido ƙarami ne kuma juriyar kwarara ƙarami ne.

Siffar toshewar bawul ɗin na iya zama silinda ko kuma mai siffar konkodi. A cikin toshewar bawul ɗin silinda, tashoshi gabaɗaya suna da murabba'i; a cikin toshewar bawul ɗin da aka yi wa kaifi, tashoshin suna da siffar trapezoidal. Daga cikin wasu abubuwa, bawul ɗin toshewar DBB samfuri ne mai matuƙar gasa na kamfaninmu.

An raba shi zuwa tushe mai buɗewa da tushe mai ɓoye, ƙofa ɗaya da ƙofa biyu, ƙofa mai wedge da ƙofa mai layi ɗaya, da sauransu, kuma akwai kuma bawul ɗin ƙofar irin na wuka. Girman jikin bawul ɗin ƙofar ƙarami ne a gefen hanyar kwararar ruwa, juriyar kwararar ƙarami ne, kuma faɗin diamita na bawul ɗin ƙofar babba ne.

Ana amfani da shi don hana komawar matsakaiciyar, yana amfani da kuzarin motsi na ruwan da kansa don buɗe kansa, kuma yana rufewa ta atomatik lokacin da kwararar juyawa ta faru. Sau da yawa ana sanya shi a wurin fitar da famfon ruwa, hanyar fita ta tarkon tururi da sauran wurare inda ba a yarda da kwararar ruwa ta baya ba. Ana raba bawuloli na duba zuwa nau'in juyawa, nau'in piston, nau'in ɗagawa da nau'in wafer.

Ana amfani da shi don hana komawar matsakaiciyar, yana amfani da kuzarin motsi na ruwan da kansa don buɗe kansa, kuma yana rufewa ta atomatik lokacin da kwararar juyawa ta faru. Sau da yawa ana sanya shi a wurin fitar da famfon ruwa, hanyar fita ta tarkon tururi da sauran wurare inda ba a yarda da kwararar ruwa ta baya ba. Ana raba bawuloli na duba zuwa nau'in juyawa, nau'in piston, nau'in ɗagawa da nau'in wafer.

Zaɓi bawuloli na NSW

Akwai nau'ikan bawuloli na NSW da yawa, ta yaya za mu zaɓi bawul, Za mu iya zaɓar bawuloli bisa ga hanyoyi daban-daban, kamar yanayin aiki, matsin lamba, zafin jiki, kayan aiki, da sauransu. Hanyar zaɓi ita ce kamar haka:

Zaɓi ta hanyar bawuloli masu aiki

Bawuloli Masu Aiki da Numfashi

Bawuloli na numfashi su ne bawuloli waɗanda ke amfani da iska mai matsewa don tura ƙungiyoyi da yawa na pistons na numfashi a cikin mai kunna wutar. Akwai nau'ikan masu kunna wutar lantarki guda biyu: nau'in rack da pinion da kuma mai kunna wutar lantarki na Scotch Yoke Pneumatic

Bawuloli na lantarki

Bawul ɗin lantarki yana amfani da na'urar kunna wutar lantarki don sarrafa bawul ɗin. Ta hanyar haɗawa da tashar PLC mai nisa, bawul ɗin za a iya buɗewa da rufewa daga nesa. Ana iya raba shi zuwa manyan sassa da ƙananan sassa, ɓangaren sama shine na'urar kunna wutar lantarki, ɓangaren ƙasa kuma shine bawul ɗin.

Bawuloli masu hannu

Ta hanyar amfani da maƙallin bawul, ƙafafun hannu, injin turbine, gear bevel, da sauransu da hannu, ana sarrafa abubuwan sarrafawa a cikin tsarin isar da ruwa na bututun.

Bawuloli na atomatik

Bawul ɗin ba ya buƙatar ƙarfin waje don tuƙawa, amma yana dogara ne akan kuzarin matsakaiciyar kanta don sarrafa bawul ɗin. Kamar bawul ɗin aminci, bawul ɗin rage matsi, tarkon tururi, bawul ɗin duba, bawul ɗin sarrafa atomatik, da sauransu.

Zaɓi ta hanyar aikin bawuloli

Bawul ɗin yankewa

Ana kuma kiran bawul ɗin yankewa da bawul ɗin da ke rufewa. Aikinsa shine haɗawa ko yanke matsakaicin bututun. Bawul ɗin yankewa sun haɗa da bawul ɗin ƙofar shiga, bawul ɗin duniya, bawul ɗin toshewa, bawul ɗin ƙwallon ƙafa, bawul ɗin malam buɗe ido da diaphragm, da sauransu.

Duba bawul

Ana kuma kiran bawul ɗin duba hanya ɗaya ko bawul ɗin duba. Aikinsa shine hana matsakaicin bututun ruwa ya kwarara baya. Bawul ɗin ƙasa na bawul ɗin tsotsa famfon ruwa shi ma yana cikin rukunin bawul ɗin duba.

Bawul ɗin aminci

Aikin bawul ɗin tsaro shine hana matsakaicin matsin lamba a cikin bututun ko na'urar wuce ƙimar da aka ƙayyade, don haka cimma manufar kariyar tsaro.

Bawul Mai Daidaita Kayayyaki: Bawul mai daidaita kayayyaki ya haɗa da daidaita bawul, bawul mai daidaita kayayyaki da bawul mai rage matsi. Aikinsu shine daidaita matsi, kwarara da sauran sigogi na matsakaici.

Bawul ɗin juyawa

Bawuloli masu juyawa sun haɗa da bawuloli da tarkuna daban-daban na rarrabawa, da sauransu. Aikinsu shine rarrabawa, rabawa ko haɗa kafofin watsa labarai a cikin bututun.

bawuloli masu cikakken walda 2

Zaɓi ta hanyar kewayon matsin lamba na bawuloli

Bawul ɗin Duniya1

Bawul ɗin injin

Bawul wanda matsin aikinsa ya yi ƙasa da matsin lamba na yanayi na yau da kullun.

Bawul ɗin matsin lamba mai ƙarancin ƙarfi

Bawul mai matsin lamba na musamman ≤ Aji 150lb (PN ≤ 1.6 MPa).

Bawul ɗin matsin lamba matsakaici

Bawul mai matsin lamba na musamman Aji 300lb, Aji 400lb (PN shine 2.5, 4.0, 6.4 MPa).

Bawuloli masu matsin lamba masu yawa

Bawuloli masu matsin lamba na Aji 600lb, Aji 800lb, Aji 900lb, Aji 1500lb, Aji 2500lb (PN shine 10.0~80.0 MPa).

Bawul mai matsin lamba mai matuƙar yawa

Bawul mai matsin lamba na musamman ≥ Aji 2500lb (PN ≥ 100 MPa).

Zaɓi ta hanyar bawuloli matsakaicin zafin jiki

Bawuloli masu zafin jiki masu yawa

Ana amfani da shi don bawuloli masu matsakaicin zafin aiki t > 450 ℃.

Bawuloli masu matsakaicin zafin jiki

Ana amfani da shi ga bawuloli masu matsakaicin zafin aiki na 120°C.

Bawuloli na zafin jiki na yau da kullun

Ana amfani da shi ga bawuloli masu matsakaicin zafin aiki na -40 ℃ ≤ t ≤ 120 ℃.

Bawuloli masu ban tsoro

Ana amfani da shi ga bawuloli masu matsakaicin zafin aiki na -100 ℃ ≤ t ≤ -40 ℃.

Bawuloli masu ƙarancin zafin jiki

Ana amfani da shi ga bawuloli masu matsakaicin zafin aiki t < -100 ℃.

Ƙirƙirar Bawul ɗin Ƙofar Karfe Mai Ƙirƙira Ƙare

Alƙawarin Mai Kera Bawul na NSW

Lokacin da ka zaɓi Kamfanin NSW, ba wai kawai za ka zaɓi mai samar da bawul ba ne, muna kuma fatan zama abokin hulɗarka na dogon lokaci kuma amintacce. Mun yi alƙawarin samar da waɗannan ayyuka.

Alƙawarin Bawul na NSW

Dangane da bayanin yanayin aiki da abokin ciniki da buƙatun mai shi suka bayar, muna taimaka wa abokin ciniki ya zaɓi bawul ɗin da ya fi dacewa.
 

Zane da haɓakawa

Tare da ƙungiyar R&D mai ƙarfi da ƙira, ƙwararrun ma'aikata na sun daɗe suna aiki a cikin ƙirar bawul da kamfanonin R&D tsawon shekaru kuma suna iya ba wa abokan ciniki shawarwari na ƙwararru.

An keɓance

Dangane da zane-zane da sigogin da abokin ciniki ya bayar, 100% na dawo da buƙatun abokin ciniki

QC

Cikakken bayanin kula da inganci, tun daga duba kayan da ke shigowa, zuwa sarrafawa, haɗawa, zuwa gwajin dubawa da fenti.

Isarwa da sauri

Taimaka wa abokan ciniki shirya kaya da kuma isar da kaya akan lokaci yayin da suke rage matsin tattalin arziki na abokan ciniki.

Bayan tallace-tallace

Amsa da sauri, da farko taimaka wa abokan ciniki su magance matsalolin da suka dace, sannan a gano dalilan. Akwai sauyawa kyauta da gyaran da ake yi a wurin.

Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi